โปรแกรมการแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล “พลาญชัยคัพ” ครั้งที่ 13 ประจำปี 2560
29 มีนาคม – 3 เมษายน 2560
ณ ศูนย์เยาวชนเทศบาลเมืองร้อยเอ็ด (กลางบึงพลาญชัยร้อยเอ็ด)
วันที่ |
คู่ที่ |
ทีมแข่งขัน
|
ประ เภท |
สาย |
เวลา |
สนามแข่งขัน |
สกอร์ |
หมายเหตุ |
29 มี.ค. 60 |
1 |
เพชรพลอย A –เพชรพลอย B |
18 |
A |
17.00-18.00 |
1 |
|
รอบแรก |
2 |
ช้างเผือกพนมไพร – เทศบาลวัดสระทอง |
18 |
B |
18.00-19.00 |
1 |
|
||
3 |
บ.รัฐสถาปนิกจำกัด – ริริน |
ปช |
A |
19.00-20.00 |
1 |
|
||
4 |
TALE TUBBIES – เกะกะ |
ปช |
B |
20.00-21.00 |
1 |
|
||
5 |
โกมุ –เดอะเด๋อ |
18 |
C |
17.00-18.00 |
2 |
|
||
6 |
POP EYE @ อีสานฟาร์ม –บาสไทยบ้าน |
18 |
D |
18.00-19.00 |
2 |
|
||
7 |
ALL Chicken@อีสาน สปอร์ตปริ้น– เพลินนิยม |
ปช |
C |
19.00-20.00 |
2 |
|
||
8 |
POP EYE @ อีสานฟาร์ม – ชมรมบาสฯ จ.กาฬสินธุ์ |
ปช |
D |
20.00-21.00 |
2 |
|
||
30 มี.ค. 60 |
9 |
เพชรพลอย A –BAS TAO KAI |
18 |
A |
17.00-18.00 |
1 |
|
รอบแรก |
10 |
ช้างเผือกพนมไพร –C.P.R |
18 |
B |
18.00-19.00 |
1 |
|
||
11 |
บ.รัฐสถาปนิกจำกัด – ม.ราชภัฏร้อยเอ็ด |
ปช |
A |
19.00-20.00 |
1 |
|
||
12 |
TALE TUBBIES – C.P.M เพื่อสุขภาพ |
ปช |
B |
20.00-21.00 |
1 |
|
||
13 |
โกมุ – ร้อยเอ็ดวิทยาลัย |
18 |
C |
17.00-18.00 |
2 |
|
||
14 |
POP EYE @ อีสานฟาร์ม – K.P.S. KOSUM |
18 |
D |
18.00-19.00 |
2 |
|
||
15 |
ALL Chicken@อีสาน สปอร์ตปริ้น–เนชั่นแนลการไฟฟ้า |
ปช |
C |
19.00-20.00 |
2 |
|
||
16 |
POP EYE @ อีสานฟาร์ม –OK TRAVEL |
ปช |
D |
20.00-21.00 |
2 |
|
||
31 มี.ค. 60 |
17 |
เพชรพลอย B – BAS TAO KAI |
18 |
A |
17.00-18.00 |
1 |
|
รอบแรก |
18 |
เทศบาลวัดสระทอง –C.P.R |
18 |
B |
18.00-19.00 |
1 |
|
||
19 |
ริริน – ม.ราชภัฏร้อยเอ็ด |
ปช |
A |
19.00-20.00 |
1 |
|
||
20 |
เกะกะ –C.P.M เพื่อสุขภาพ |
ปช |
B |
20.00-21.00 |
1 |
|
||
21 |
เดอะเด๋อ – ร้อยเอ็ดวิทยาลัย |
18 |
C |
17.00-18.00 |
2 |
|
||
22 |
บาสไทยบ้าน –K.P.S. KOSUM |
18 |
D |
18.00-19.00 |
2 |
|
||
23 |
เพลินนิยม –เนชั่นแนลการไฟฟ้า |
ปช |
C |
19.00-20.00 |
2 |
|
||
24 |
ชมรมบาสฯ จ.กาฬสินธุ์ –OK TRAVEL |
ปช |
D |
20.00-21.00 |
2 |
|
||
1 เม.ย 60 |
25 |
ที่ 1 สาย A – ที่ 2 สาย C |
18 |
- |
17.00-18.00 |
1 |
|
รอบ 8 ทีม |
26 |
ที่ 1 สาย A – ที่ 2 สาย C |
ปช |
- |
18.00-19.00 |
1 |
|
||
27 |
ที่ 2 สาย A – ที่ 1 สาย C |
ปช |
- |
19.00-20.00 |
1 |
|
||
28 |
ที่ 1 สาย B – ที่ 2 สาย D |
ปช |
- |
20.00-21.00 |
1 |
|
||
29 |
ที่ 2 สาย A – ที่ 1 สาย C |
18 |
- |
17.00-18.00 |
2 |
|
||
30 |
ที่ 1 สาย B – ที่ 2 สาย D |
18 |
- |
18.00-19.00 |
2 |
|
||
31 |
Vipร้อยเอ็ด –Vipยโสธร |
Vip |
- |
19.00-20.00 |
2 |
|
||
32 |
ที่ 2 สาย B – ที่ 1 สาย D |
18 |
- |
20.00-21.00 |
2 |
|
||
33 |
ที่ 2 สาย B – ที่ 1 สาย D |
ปช |
- |
21.00-22.00 |
2 |
|
- 2 –
วันที่ |
คู่ที่ |
ทีมแข่งขัน |
ประ เภท |
สาย |
เวลา |
สนามแข่งขัน |
สกอร์ |
หมายเหตุ |
2 เม.ย 60 |
34 |
คู่ชนะที่ 25 – คู่ชนะที่ 30 |
18 |
- |
17.00-18.00 |
1 |
|
รอบรอง |
35 |
คู่ชนะที่ 26 – คู่ชนะที่ 28 |
ปช |
- |
18.00-19.00 |
1 |
|
||
36 |
คู่ชนะที่ 29 – คู่ชนะที่ 32 |
18 |
- |
17.00-18.00 |
2 |
|
||
37 |
คู่ชนะที่ 27 – คู่ชนะที่ 33 |
ปช |
- |
18.00-19.00 |
2 |
|
||
38 |
Vipยโสธร –Vipนครพนม |
Vip |
- |
19.00-20.00 |
- |
|
||
3 เม.ย. 60 |
39 |
คู่แพ้ที่ 34 – คู่แพ้ที่ 36 |
18 |
- |
17.00-18.00 |
2 |
|
รอบชิงฯ |
40 |
คู่ชนะที่ 34 – คู่ชนะที่ 36 |
18 |
- |
18.00-19.00 |
2 |
|
||
41 |
คู่แพ้ที่ 35 – คู่แพ้ที่ 37 |
ปช |
- |
17.00-18.00 |
1 |
|
||
42 |
Vipร้อยเอ็ด –Vipนครพนม |
Vip |
- |
18.00-19.00 |
1 |
|
||
43 |
คู่ชนะที่ 35 – คู่ชนะที่ 37 |
ปช |
- |
19.00-20.00 |
1 |
|