สร้างเว็บEngine by iGetWeb.com

โปรแกรมการแข่งขันบาสเกตบอลพลาญชัยคัพ ครั้งที่ 13 ประจำปี 2560

โปรแกรมการแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล “พลาญชัยคัพ” ครั้งที่ 13 ประจำปี 2560

29 มีนาคม – 3 เมษายน  2560

ณ ศูนย์เยาวชนเทศบาลเมืองร้อยเอ็ด (กลางบึงพลาญชัยร้อยเอ็ด)

 

วันที่

คู่ที่

ทีมแข่งขัน

 

ประ เภท

สาย

เวลา

สนามแข่งขัน

สกอร์

หมายเหตุ

 

 

29

มี.ค.

60

1

เพชรพลอย A –เพชรพลอย B

18

A

17.00-18.00

1

 

 

 

 

รอบแรก

2

ช้างเผือกพนมไพร – เทศบาลวัดสระทอง

18

B

18.00-19.00

1

 

3

บ.รัฐสถาปนิกจำกัด – ริริน

ปช

A

19.00-20.00

1

 

4

TALE TUBBIES – เกะกะ

ปช

B

20.00-21.00

1

 

5

โกมุ –เดอะเด๋อ

18

C

17.00-18.00

2

 

6

POP EYE @ อีสานฟาร์ม –บาสไทยบ้าน

18

D

18.00-19.00

2

 

7

ALL Chicken@อีสาน สปอร์ตปริ้น– เพลินนิยม

ปช

C

19.00-20.00

2

 

8

POP EYE @ อีสานฟาร์ม – ชมรมบาสฯ จ.กาฬสินธุ์

ปช

D

20.00-21.00

2

 

 

 

30

มี.ค.

60

9

เพชรพลอย A –BAS TAO KAI

18

A

17.00-18.00

1

 

 

 

 

รอบแรก

10

ช้างเผือกพนมไพร –C.P.R

18

B

18.00-19.00

1

 

11

บ.รัฐสถาปนิกจำกัด – ม.ราชภัฏร้อยเอ็ด

ปช

A

19.00-20.00

1

 

12

TALE TUBBIES – C.P.M เพื่อสุขภาพ

ปช

B

20.00-21.00

1

 

13

โกมุ – ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

18

C

17.00-18.00

2

 

14

POP EYE @ อีสานฟาร์ม – K.P.S. KOSUM

18

D

18.00-19.00

2

 

15

ALL Chicken@อีสาน สปอร์ตปริ้น–เนชั่นแนลการไฟฟ้า

ปช

C

19.00-20.00

2

 

16

POP EYE @ อีสานฟาร์ม –OK TRAVEL

ปช

D

20.00-21.00

2

 

 

 

31

มี.ค.

60

17

เพชรพลอย B – BAS TAO KAI

18

A

17.00-18.00

1

 

 

 

 

 

รอบแรก

18

เทศบาลวัดสระทอง –C.P.R

18

B

18.00-19.00

1

 

19

ริริน – ม.ราชภัฏร้อยเอ็ด

ปช

A

19.00-20.00

1

 

20

เกะกะ –C.P.M เพื่อสุขภาพ

ปช

B

20.00-21.00

1

 

21

เดอะเด๋อ – ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

18

C

17.00-18.00

2

 

22

บาสไทยบ้าน –K.P.S. KOSUM

18

D

18.00-19.00

2

 

23

เพลินนิยม –เนชั่นแนลการไฟฟ้า

ปช

C

19.00-20.00

2

 

24

ชมรมบาสฯ จ.กาฬสินธุ์ –OK TRAVEL

ปช

D

20.00-21.00

2

 

 

 

 

1

เม.ย

60

25

ที่ 1 สาย A – ที่ 2 สาย C

18

-

17.00-18.00

1

 

 

 

รอบ 8 ทีม

26

ที่ 1 สาย A – ที่ 2 สาย C

ปช

-

18.00-19.00

1

 

27

ที่ 2 สาย A – ที่ 1 สาย C

ปช

-

19.00-20.00

1

 

28

ที่ 1 สาย B – ที่ 2 สาย D

ปช

-

20.00-21.00

1

 

29

ที่ 2 สาย A – ที่ 1 สาย C

18

-

17.00-18.00

2

 

30

ที่ 1 สาย B – ที่ 2 สาย D

18

-

18.00-19.00

2

 

31

Vipร้อยเอ็ด –Vipยโสธร

Vip

-

19.00-20.00

2

 

32

ที่ 2 สาย B – ที่ 1 สาย D

18

-

20.00-21.00

2

 

33

ที่ 2 สาย B – ที่ 1 สาย D

ปช

-

21.00-22.00

2

 

 

 

- 2 –

วันที่

คู่ที่

ทีมแข่งขัน

ประ เภท

สาย

เวลา

สนามแข่งขัน

สกอร์

หมายเหตุ

 

2

เม.ย

60

34

คู่ชนะที่ 25 – คู่ชนะที่ 30

18

-

17.00-18.00

1

 

 

 

รอบรอง

35

คู่ชนะที่ 26 – คู่ชนะที่ 28

ปช

-

18.00-19.00

1

 

36

คู่ชนะที่ 29 – คู่ชนะที่ 32

18

-

17.00-18.00

2

 

37

คู่ชนะที่ 27 – คู่ชนะที่ 33

ปช

-

18.00-19.00

2

 

38

Vipยโสธร –Vipนครพนม

Vip

-

19.00-20.00

-

 

 

3

เม.ย.

60

39

คู่แพ้ที่ 34 – คู่แพ้ที่ 36

18

-

17.00-18.00

2

 

 

รอบชิงฯ

40

คู่ชนะที่ 34 – คู่ชนะที่ 36

18

-

18.00-19.00

2

 

41

คู่แพ้ที่ 35 – คู่แพ้ที่ 37

ปช

-

17.00-18.00

1

 

42

Vipร้อยเอ็ด –Vipนครพนม

Vip

-

18.00-19.00

1

 

43

คู่ชนะที่ 35 – คู่ชนะที่ 37

ปช

-

19.00-20.00

1

 

 

 

 

 

 

Tags :

view